Chào mừng bạn đến với LinkHoi.com (Link Hỏi)! Đây là diễn đàn, thư viện hỏi đáp miễn phí dành cho người Việt. Tôn chỉ hoạt động cho đi là nhận... xem thêm.

Nên chọn bồn sục massage, bồn sục tắm loại nào tốt?

thaonguyen

Em mới chuyển về nhà mới tính lắp bồn sục tắm có massage mà không biết chọn loại nào tốt? Bữa đi du lịch nằm bồn sục thấy thoải mái thư giãn thích lắm.

Em có tìm hiểu trên mạng mà nhiều loại to quá mà có nhiều thương hiệu không biết nên chọn loại nào? Diện tích phòng tắm nhà em cũng bé rộng khoảng 0.8m và dài 1.6m như hình dưới ạ.

Nên chọn bồn sục massage, bồn sục tắm loại nào tốt?

Bữa trước có lắp tủ bếp và thiết bị nhà bếp có mấy bên cũng tư vấn nhưng em thấy họ không chuyên không biết liệu có tốt không?

Bác nào đã dùng và mua của bên nào uy tín thì giới thiệu giúp em ạ. Em ở Hà Nội.
Cảm ơn các bác!

Chào chị,
Em ở bên công ty Tuấn Kiệt là đơn vị chuyên tư vấn các sản phẩm xông hơi, bồn sục em xin tư vấn trả lời câu hỏi của chị ạ.
Với diện tích như chị đưa ở trên thì cũng khá khó để lắp được bồn sục lớn. Kích thước bồn sục nhỏ nhất như bên có chiều rộng là cũng gần 752mm (0.75m) chiều dài khoảng 1700mm (1.7m).

proxy.php?image=https%3A%2F%2Fthietkexonghoi.com%2Fwp-content%2Fuploads%2F2016%2F07%2Fbon-suc-6.jpg&hash=f4384aa512c937ac95e88b9074d1718f

Chị có thể xem thêm nhiều mẫu bên em tại thietkexonghoi.com/bon-suc/
Chị có thắc mắc có thể nhắn tin inbox diễn đàn giúp em hoặc điện thoại giúp em vào số: 0932.830.666.
Em cảm ơn!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: