Chào mừng bạn đến với LinkHoi.com (Link Hỏi)! Đây là diễn đàn, thư viện hỏi đáp miễn phí dành cho người Việt. Tôn chỉ hoạt động cho đi là nhận... xem thêm.

[Laptop]laptop dưới 15tr phù hợp làm video,photoshop

Hiện nay bên mình ( công ty dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại hà nội An quốc) muốn mua 1 chiếc laptop nhằm phục vụ cho công việc đó là có thể chỉnh sửa được ảnh+ làm video ( sử dụng camtasia) không biết tầm 15tr có thể mua được chiếc laptop nào đáp ứng được không nhỉ... max thi đắt quá các achi ạ..
Mong mọi người Giúp đỡ... các bác biết bên nào bán uy tín thi chèn link luôn giúp e để e xem nhé/..
Em cảm ơn

Hiện nay bên mình ( công ty dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại hà nội An quốc) muốn mua 1 chiếc laptop nhằm phục vụ cho công việc đó là có thể chỉnh sửa được ảnh+ làm video ( sử dụng camtasia) không biết tầm 15tr có thể mua được chiếc laptop nào đáp ứng được không nhỉ... max thi đắt quá các achi ạ..
Mong mọi người Giúp đỡ... các bác biết bên nào bán uy tín thi chèn link luôn giúp e để e xem nhé/..
Em cảm ơn
Cỡ 15 triệu mà dùng camtasia với photoshop thì ko cần phải mua laptop, mình dựng hẳn 1 cái case dùng render cho mạnh bạn ạ.

Cỡ 15 triệu mà dùng camtasia với photoshop thì ko cần phải mua laptop, mình dựng hẳn 1 cái case dùng render cho mạnh bạn ạ.
"1 cái case dùng render " : e không thạo tiếng anh- máy tính... để em tra xem cái bác nói là cái gì nhá. thaask bác... nc em tham khảo.. laptop tầm này thi thôi.. đung gnhi làm video..

conghuynt

Mình đang xài MAC PRO cũng tầm giá đó làm được nhiều việc, làm video và render cũng khá thoải mái