Chào mừng bạn đến với LinkHoi.com (Link Hỏi)! Đây là diễn đàn, thư viện hỏi đáp miễn phí dành cho người Việt. Tôn chỉ hoạt động cho đi là nhận... xem thêm.

#FoogleSeo là ai?

Là người đam mê SEO , một ngày bạn không RESEARCH, không check SERPs trên các công cụ tìm kiếm đặc biệt là Google thì bạn có chịu nổi không hỡi các CHUYÊN GIA. :D

Mình cũng thế, đặc biệt rất chú trọng đến các nhóm key về ĐÀO TẠO SEO, DỊCH VỤ SEO. 1 năm trở lại đây có quá nhiều thay đổi: thứ hạng, trung tâm startup seo, các Brand từ cơ bản đến chuyên nghiệp... Điều này thật tuyệt vời. Cá nhân mình được học hỏi rất nhiều.

Gần đây mình có tham khảo FoogleSeo, mình rất thích nội dung các bạn chia sẻ, cảm thấy tò mò...

Mỗi ngày, bận quá thì mỗi tuần 1 chủ đề. Mình rất mong muốn được thảo luận cùng các bạn các Brand SEO hiện tại, không phải là so sánh chỉ là một cuộc nói chuyện bình thường để đưa ra những đánh giá, cái nhìn từ nhiều phía.

Bản thân mình còn rất hạn chế về kiến thức SEO nói riêng, Digital Marketing nói chung. Nên rất muốn tìm cho mình những người bạn, người thầy ( ví dụ anh Thùy :) ) để học hỏi.

Cảm ơn nhiều ạ.
foogleseo-jpg.145