Chào mừng bạn đến với LinkHoi.com (Link Hỏi)! Đây là diễn đàn, thư viện hỏi đáp miễn phí dành cho người Việt. Tôn chỉ hoạt động cho đi là nhận... xem thêm.

Xoắn não với tâm trạng con gái???

Cho em hỏi là em tán 1 bé hơn 4 tháng thả cả tỷ tấn thính. Dẫn đi ăn xem phim các thứ các thứ.. Vẫn không chịu đổ xong đến lúc mình chán chuyển sang tán con khác thì nó lại ghen nhìn em như thằng tráo trở. Thế là thế nào vây các bác?. Có thánh nào là con gái trong linkhoi.com giúp em phát được không?

Sửa lần cuối:
Cho em hỏi là em tán 1 bé hơn 4 tháng thả cả tỷ tấn thính. Dẫn đi ăn xem phim các thứ các thứ.. Vẫn không chịu đổ xong đến lúc mình chán chuyển sang tán con khác thì nó lại ghen nhìn em như thằng tráo trở. Thế là thế nào vây các bác?. Có thánh nào là con gái trong linkhoi.com giúp em phát được không?
1. Nó coi chú mày là ATM di động, chó dắt đi dạo chứ làm sao nữa. Hãy cho quit ngay khi còn có thể.

2. Nếu nó thích chú mày thật thì chú cũng nên coi như không có đi. Một thằng đàn ông có thể lắm mối nhưng tốt nhất là chỉ nên theo đuổi 1 em trong 1 khoảng thời gian. Anh tin chắc chú không có đủ thời gian cưa và tán tỉnh song song nhiều em đâu. Mà quan trọng là em nó đã để mất chú vì không trân trọng tình cảm và thời gian của chú. Vote phương án quit.

3. Đàn bà là giống loài nguy hiểm nhưng vẫn cần được bảo tồn. Đừng vì một con bà này mà làm tổn thương con đàn bà khác. Vote tiếp tục cưa cẩm em đang hiện tại, em cũ vì bỏ kinh phí nhiều rồi mà không lãi nên là cut loss thôi.

Ok? Done.

nobesato

Quản trị viên
4 tháng là hơi bị lâu đấy. Thường thì cho đi chơi cùng, đi cà phê, xem phim cùng là bật đèn xanh rồi. Nhưng điều đó cũng có nghĩa là có khả năng bạn đang bị lợi dụng.

Vậy bạn nên hỏi thẳng: Có yêu hay không? Yêu hay không yêu, không yêu hay yêu thì nói một lần thôi.

Mà thật ra kết quả là gì thì mình vẫn ủng hộ phương án là đang cưa em mới thì cứ cưa. Em cũ cho bỏ qua đi.

Koffmann

Active member
Tại bác ko dứt khoát thôi, đc 3 tháng thì bác tỏ tình, dứt khoát ko thì đi tán đứa khác, còn cứ ậm ừ thì phản dame nó luôn.. còn đồng ý thì chúc mừng.. đó, chỉ thế thôi đỡ phải rắc rối

ngocchien1311

Quản trị viên
Thành viên BQT
Đến chịu với mấy ẻm. Giờ bác tán tỉnh ẻm hiện tại nên ẻm kia lại cảm thấy mất mát :D (cái giống này hầu như nó thế bác ạ )

Bác cứ tán và dành tình cảm cho em hiện tại đi, còn em kia cứ để vậy. Hoặc bác cho em thông tin của em đó em tán cho :D