Chào mừng bạn đến với LinkHoi.com (Link Hỏi)! Đây là diễn đàn, thư viện hỏi đáp miễn phí dành cho người Việt. Tôn chỉ hoạt động cho đi là nhận... xem thêm.

Tool Traffic!!!!!!!!!!!!!!

Nguyễn Khánh Sơn

Administrator
Thành viên BQT
qua nhiều lới góp ý của a e cung như đúc kết từ nhiều diễn đàn e đăng lên là.. tool và ko tool khác nhau ở hành vi ng dung... 50 ng vào từ 50 trang ( IP) khác nhau cung vào 1 trang, kích 1 từ khóa,, đường đi như nhau.... Oh vô lý.. vậy thui ( ít không sao, hoặc ta chỉnh tool theo tư duy của mình..)
Cái này chính xác bác ạ ! bác thử một cái thì biết nếu cái tool của bác cho chạy thử vào một video trên youtube nếu video đấy bị chặn k tăng view nữa thì có nghĩa cái tools đấy không ổn.Đã thử với Hitleap,Xseo8 và Traffic4Seo

Cái này chính xác bác ạ ! bác thử một cái thì biết nếu cái tool của bác cho chạy thử vào một video trên youtube nếu video đấy bị chặn k tăng view nữa thì có nghĩa cái tools đấy không ổn.Đã thử với Hitleap,Xseo8 và Traffic4Seo
e tl thật,., e chạy có thấy tăng view luôn.. hay do e chạy it lên ko sao.. e cũng chạy từ youtu rùi về trang cần seo mà.. hhihi. video vẫn lên view vẫn hoạt động... có lẽ e chạy ít
e dung thường từ 100-200 view

tại sao mọi người cứ tranh luận là nó có hại hay có lợi nhỉ. Em nghĩ nó chẳng có hại cũng chẳng có lợi. Vì nếu như tool traffic có hại thật và hại một cách rõ rệt, thì mình dùng tool bắn đối thủ có phải là GG cho die web đối thủ luôn ko. Còn nếu tool đó có lợi cho keyword thì giờ này cả thế giới nó dùng rồi.

Em xin tí ý kiến nhé. Vấn đề là cái tools đó số lượng tracffic đó chỉ giới hạn 1 số người vậy thôi cứ lặp đi lặp lại thì gg nay nó khôn lắm làm sao nó không nhận ra sự không tụ nhiên của bác mà nó không kiểm tra. Phải làm sao mà thay đổi Ip thay đổi nhiều Ip click thì còn may ra bác ạ. Đây là ý kiến của em thôi các bác chém nhẹ tay :(