Chào mừng bạn đến với LinkHoi.com (Link Hỏi)! Đây là diễn đàn, thư viện hỏi đáp miễn phí dành cho người Việt. Tôn chỉ hoạt động cho đi là nhận... xem thêm.

Tặng đồng hồ gì cho bồ ngày 20/10 giá +- 1 triệu???

thanhphan

Chào các ace đồng theme.
Cũng sắp đến ngày 20/10 rồi. e muốn tìm một cái đồng hồ nữ giá sinh viên +- 1tr để tặng cho em bồ mà chưa tìm được cái tốt: thời trang + chất lượng trong tầm giá vì e k biết nhiều về đồng hồ lắm
Các ace gợi ý cho em với ạ! Em cảm ơn!

em không biết được chèn link ở đây không.. bác thử dùng mấy đồng hồ này xem sao..
vào vinetshop.vn . a vào mục đồng hồ nam
có cái đồng hồ skmei--dùng rất bền và tốt a nhá.. bên e bán cai này.. e test rùi

Koffmann

Active member
thiết nghĩ tụi con gái không thích đồng hồ đâu :LOL::LOL::LOL:

Koffmann

Active member
ko hẳn đâu bác ơi-- tùy người-- đưa Đô họ từ chối ngay-- gái của e toàn vậy :p
e nghĩ đa số thui, tại thấy ít đứa nào tầm 18-25 mang đồng hồ :3 hay tại e ít thấy gái ta :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:

thanhphan

em không biết được chèn link ở đây không.. bác thử dùng mấy đồng hồ này xem sao..
vào vinetshop.vn . a vào mục đồng hồ nam
có cái đồng hồ skmei--dùng rất bền và tốt a nhá.. bên e bán cai này.. e test rùi
e tặng con gái mà, chắc bác viết nhầm thành nam :D

thanhphan

e nghĩ đa số thui, tại thấy ít đứa nào tầm 18-25 mang đồng hồ :3 hay tại e ít thấy gái ta :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:
E cũng thấy ít con gái đeo bác ạ. mà bồ nó chưa có đồng hồ nào nên e định mua tặng. mua đồng hồ thời trang đúng gu chắc là thích bác ạ:D

Koffmann

Active member
E cũng thấy ít con gái đeo bác ạ. mà bồ nó chưa có đồng hồ nào nên e định mua tặng. mua đồng hồ thời trang đúng gu chắc là thích bác ạ:D
tặng xong thì bác nhớ quan tâm ẻm nhé, con gái thấy đa số thích ngyêu mik quan tâm hơn

Koffmann

Active member
:ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO: nghĩa đen nhưng theo phía trắng nhé bác :LOL::LOL: