Chào mừng bạn đến với LinkHoi.com (Link Hỏi)! Đây là diễn đàn, thư viện hỏi đáp miễn phí dành cho người Việt. Tôn chỉ hoạt động cho đi là nhận... xem thêm.

Muốn làm lành bạn gái thì làm như thế nào ạ? Các bác tư vấn giúp em :))

admin

Administrator
Thành viên BQT
Muốn làm lành thì phải biết lý do gì mà cãi nhau với bạn gái? Bạn có thể tâm sự chút thông tin để anh chị em có thể trao đổi cùng bạn?

Kiểu như:

√ Không tặng quà, tặng quà sinh nhật nhưng không ưng ý, hay bánh sinh nhật không được đẹp...
√ Một khía cạnh khác như chuyện tình cảm, đôi khi con trai muốn quan hệ tình dục trước nhưng bạn gái lại không thích và ngược lại...

Bạn có thể kể thêm chút thông tin thì dễ trao đổi hơn.

Son Go Han

Vấn đề là ai sai trước ông ạ. Nếu ông sai ông phải xin lỗi, nếu ông đúng ông vẫn phải xin lỗi.
Làm lành rất dễ. Và nhớ là phải xin lỗi một cách thành tâm, bao gồm tặng thêm 1 món quà gọi là xin lỗi. Đừng có cố của ít lòng nhiều.

Vấn đề là ai sai trước ông ạ. Nếu ông sai ông phải xin lỗi, nếu ông đúng ông vẫn phải xin lỗi.
Làm lành rất dễ. Và nhớ là phải xin lỗi một cách thành tâm, bao gồm tặng thêm 1 món quà gọi là xin lỗi. Đừng có cố của ít lòng nhiều.
cô ấy sai trước thì mình có nên đi xin lỗi trước không?

Muốn làm lành thì phải biết lý do gì mà cãi nhau với bạn gái? Bạn có thể tâm sự chút thông tin để anh chị em có thể trao đổi cùng bạn?

Kiểu như:

√ Không tặng quà, tặng quà sinh nhật nhưng không ưng ý, hay bánh sinh nhật không được đẹp...
√ Một khía cạnh khác như chuyện tình cảm, đôi khi con trai muốn quan hệ tình dục trước nhưng bạn gái lại không thích và ngược lại...

Bạn có thể kể thêm chút thông tin thì dễ trao đổi hơn.
Bọn e giận nhau 3 tháng nay rồi, cô ấy làm e giận và e im lặng>

Bọn e giận nhau 3 tháng nay rồi, cô ấy làm e giận và e im lặng từ đó. Bây giờ e không biết nên làm như nào để quay lại???
Cách nhanh nhất là cứ nói thẳng anh zai ạ. Có nhiều lý do để xin lỗi mà ví dụ như:

Xin lỗi vì "anh giận em lâu quá".

Giờ anh muốn quay lại anh phải chủ động thôi. Nếu không thì "Dĩ vãng một cuộc tình"