Chào mừng bạn đến với LinkHoi.com (Link Hỏi)! Đây là diễn đàn, thư viện hỏi đáp miễn phí dành cho người Việt. Tôn chỉ hoạt động cho đi là nhận... xem thêm.

Mua chó béc giê Đức ở đâu? Xin địa chỉ bán chó becgie con thuần chủng

ngocchien1311

Quản trị viên
Thành viên BQT
Hiện tại mình đang cần mua một em becgie Đức nhưng chưa tìm chỗ nào ưng ý. Yêu cầu của mình là chó phải có nguồn gốc rõ ràng, có giấy VKA, bố mẹ có thi đạt các giải cao càng tốt. Mức kinh phí mình có thể đầu tư trên dưới 15 triệu.

Anh chị em Linkhoi tư vấn giúp mình chó Becgie Đức giá bao nhiêu ? Nên mua chó béc giê Đức ở đâu? Hoặc cho mình xin địa chỉ bán chó becgie con thuần chủng với ạ. Mình xin cảm ơn!
cho-becgie-duc-gia-bao-nhieu-010-jpg.265
proxy.php?image=https%3A%2F%2Fstorage.googleapis.com%2Fimgvn%2Fmaxresdefault2a338279fd2e02cf.jpg&hash=c2df8ca1457c9cc314510ec012b20a6f

Sửa lần cuối:
Em cũng có cùng đam mê với bác. Trước hỏi giá toàn 20 - 25 triệu nên không đủ kinh tế. Giờ không biết như nào nhưng em nghĩ 15 triệu thì hơi khó mua chó con mà có bố mẹ đạt giải

ngocchien1311

Quản trị viên
Thành viên BQT
Em cũng có cùng đam mê với bác. Trước hỏi giá toàn 20 - 25 triệu nên không đủ kinh tế. Giờ không biết như nào nhưng em nghĩ 15 triệu thì hơi khó mua chó con mà có bố mẹ đạt giải
Đợt này giá chó GSD cũng giảm nhiệt hơn rồi bác ạ. Em vừa bắt 1 bé bố mẹ nhập, cũng đạt 1 số giải thưởng