Chào mừng bạn đến với LinkHoi.com (Link Hỏi)! Đây là diễn đàn, thư viện hỏi đáp miễn phí dành cho người Việt. Tôn chỉ hoạt động cho đi là nhận... xem thêm.

Giải đáp thắc mắc những vấn đề về Wordpress?

Ở topic này mình sẽ hỗ trợ, trả lời các câu hỏi các bạn về chủ đề Wordpress cũng như hướng dẫn các Newbie, những người đang muốn tìm hiểu về WordPress hay SEO ? (kiến thức có hạn nên những câu nào khó mình sẽ note lại trả lời sau nhé!)
Các ông có kinh nghiệm vào giưu lưu cho nó xôm nào...

ITVT

Bạn cho hỏi. Hiện tại mình nhúng tài liệu lên website có domain *tk của mình Okie.
Nhưng khi mình chuyển code sang domain khác *edu.vn thì cũng bài đấy lại không hiện lên được tài liệu mình nhúng vào. Mặc dù code hoàn toàn giống nhau vì cùng 1 code mà.
Link 1 xem được tài liệu: (khaitamedu.tk/de-kiem-tra-hoc-ky-1-2017-toan-6/)
Link 2 sau khi chuyển code và data sang và không xem được: (khaitam.edu.vn/de-kiem-tra-hoc-ky-1-2017-toan-6/)
Bạn xem giúp mình đó là lỗi gì và cách khắc phục được không?
Cảm ơn bạn.

Koffmann

Active member
bạn cho hỏi làm sao nhúng phần bình luận trên site wordpress bằng facebook nhỉ, mik đã làm hướng dẫn trên mấy site khác nhưng vẫn ko dc -_-

Nguyễn Khánh Sơn

Administrator
Thành viên BQT
Bác cho em hỏi ? Em dùng theme Divi để dựng landingpage bây giờ làm sao để xóa Logo DIvi ở đầu trang đi được nhỉ ?