Chào mừng bạn đến với LinkHoi.com (Link Hỏi)! Đây là diễn đàn, thư viện hỏi đáp miễn phí dành cho người Việt. Tôn chỉ hoạt động cho đi là nhận... xem thêm.

Công ty xuất khẩu lao động Nhật Bản nào uy tín hiện nay?

Bá Hào

Năm nay em đang có dự định sẽ đi xuất khẩu lao động Nhật Bản, tuy nhiên chưa biết chọn công ty nào có uy tín. Mọi người có ai có người thân đã từng đi Nhật làm việc theo diện này có thể giới thiệu cho em được không?
Em ở Tiên Lãng, Hải Phòng nha mọi người. Cảm ơn mọi người nhiều ạ.

Bá Hào

Đứa em mình cũng đi nè, mà thi tuyển và học ở tận trên Hà Nội cơ, không biết bạn có muốn lên đó không?
Từ chỗ em lên Hà Nội cũng không xa lắm nên chắc là em đi được ạ.
Mà em trai của anh chọn công việc gì vậy ạ, tiện giới thiệu cho e tên công ty được không anh

Nó đi đơn xây dựng, mình khuyên nó chọn đơn có công việc nhẹ hơn mà nó không nghe. Cũng may sang đó gặp phải doanh nghiệp Nhật có tâm nên không đến nỗi quá vất vả.

Đợt đó nó đi công ty TTC Việt Nam đó bạn

Sửa lần cuối:

Bá Hào

Nó đi đơn xây dựng, mình khuyên nó chọn đơn có công việc nhẹ hơn mà nó không nghe. Cũng may sang đó gặp phải doanh nghiệp Nhật có tâm.

Đợt đó nó đi công ty TTC Việt Nam đó bạn
:giggle: vậy ngon quá, em thì có làm nghề hàn được nửa năm rồi nên chắc đi theo nghề này luôn.
Tên công ty đầy đủ có phải là công ty cổ phần nhân lực TTC Việt Nam không anh? trang web của công ty này là gì vậy ạ.
Em tìm một hồi nó ra nhiều kết quả quá, không biết trang web chính xác luôn.

Công ty này có nhiều trang web lắm, em mình nó bảo là trang xkldnamhai.com

Bạn cán bộ tư vấn hình như tên Hải hay là Nam gì ấy, mình nhớ là trên diễn đàn này cũng bạn đó nè
Lâu lắm mới thấy anh luôn, cu Sơn dạo này khỏe không anh, từ ngày sang Nhật em ít liên lạc với nó quá. Thấy nó kêu công việc ổn định em cũng mừng :love:.

:giggle: vậy ngon quá, em thì có làm nghề hàn được nửa năm rồi nên chắc đi theo nghề này luôn.
Tên công ty đầy đủ có phải là công ty cổ phần nhân lực TTC Việt Nam không anh? trang web của công ty này là gì vậy ạ.
Em tìm một hồi nó ra nhiều kết quả quá, không biết trang web chính xác luôn.
Tên công ty chính xác nhé em, do công ty anh có nhiều phỏng tuyển dụng quá nên có nhiều trang web. Phòng tuyển dụng bọn anh là trang xkldnamhai.com nhé :cool:.

Em có thể xem thêm chi tiết về công ty anh ở bài viết này: xkldnamhai.com/cong-ty-co-phan-nhan-luc-ttc-viet-nam/
Địa chỉ: Toà nhà MD Complex, số 68 Nguyễn Cơ Thạch, Mỹ Đình, Từ Liêm, Hà Nội

Đợt này bọn anh đang có mấy suất hỗ trợ chi phí khám sức khỏe và ăn ở trong thời gian thi tuyển. Em check inbox rồi cho a xin thông tin để anh tư vấn sớm nhé ;).

Sửa lần cuối:

Bá Hào

Tên công ty chính xác nhé em, do công ty anh có nhiều phỏng tuyển dụng quá nên có nhiều trang web. Phòng tuyển dụng bọn anh là trang xkldnamhai.com nhé :cool:.

Em có thể xem thêm chi tiết về công ty anh ở bài viết này: xkldnamhai.com/cong-ty-co-phan-nhan-luc-ttc-viet-nam/
Địa chỉ: Toà nhà MD Complex, số 68 Nguyễn Cơ Thạch, Mỹ Đình, Từ Liêm, Hà Nội

Đợt này bọn anh đang có mấy suất hỗ trợ chi phí khám sức khỏe và ăn ở trong thời gian thi tuyển. Em check inbox rồi cho a xin thông tin để anh tư vấn sớm nhé ;).
Vâng ạ, em vừa gửi zalo anh add luôn nhé

Sửa lần cuối:
Lâu lắm mới thấy anh luôn, cu Sơn dạo này khỏe không anh, từ ngày sang Nhật em ít liên lạc với nó quá. Thấy nó kêu công việc ổn định em cũng mừng :love:.
Sơn nó ít liên lạc về nhà lắm, a cũng chẳng nói chuyện với nó mấy
Dạo này công việc tốt không, sang năm thất nghiệp mày cho anh sang đó luôn cho anh em gặp nhau :cool:

Sơn nó ít liên lạc về nhà lắm, a cũng chẳng nói chuyện với nó mấy
Dạo này công việc tốt không, sang năm thất nghiệp mày cho anh sang đó luôn cho anh em gặp nhau :cool:
:p anh thì làm sao thất nghiệp được, mà cho dù là có thì anh cũng phải đi Nhật theo diện kỹ sư mới đúng.
Em đảm bảo là lương anh cao gấp đôi cu Sơn luôn.