Chào mừng bạn đến với LinkHoi.com (Link Hỏi)! Đây là diễn đàn, thư viện hỏi đáp miễn phí dành cho người Việt. Tôn chỉ hoạt động cho đi là nhận... xem thêm.

Công ty du học Đài Loan 2019 tốt? Cần điều kiện, thủ tục, chi phí bao nhiêu?

admin

Administrator
Thành viên BQT
Cảm ơn câu hỏi của bạn, đây là câu hỏi cũng được khá nhiều bạn quan tâm khi muốn đăng ký xuất khẩu lao động Đài Loan.

Theo mình thấy câu hỏi của bạn nghiêng về hướng du học nghề? Sang đó làm việc?

Có khá nhiều công ty mình có người bạn cùng quê đi theo trung tâm du học Văn Lang họ có nhiều văn phòng tại: Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng.

Chi phí du học Đài Loan kỳ tháng 09/2019 -2020

Do là đơn vị trực tiếp ký kết với các trường tại Đài Lan vì vậy chi phí cho học sinh sinh viên khi đăng ký tại Cao đẳng văn Lang Hà Nội là rất phù hợp với kinh tế của nhiều gia đình tại Việt Nam.

Phí trọn gói: 45.000.000

Bao gồm: Tiền đào tạo tiếng; Lệ phí dịch thuật công chứng; Lệ phí xin visa; vé máy bay 1 chiều; quan hệ ngoại giao; phí đưa, đón tại sân bay ở VN và Đài Loan,..
Bạn có thể xem đầy đủ tại https://dinhcuduhoc.com/tuyen-sinh-du-hoc-dai-loan/

P/s: Anh chị em nào đã từng đi du học hay xuất khẩu lao động tại Đài Loan có thể đóng góp ý kiến cho mọi người.

Riêng đi du học Đài Loan thì bạn google search Trường Cao Đẳng Văn Lang Hà Nội nhé. Trước mình có đứa em phỏng vấn du học Đài Loan ở đấy xong đi