Chào mừng bạn đến với LinkHoi.com (Link Hỏi)! Đây là diễn đàn, thư viện hỏi đáp miễn phí dành cho người Việt. Tôn chỉ hoạt động cho đi là nhận... xem thêm.

20/10 nên chọn quà gì tặng cho người yêu? Mua quà ở đâu uy tín?

Tặng mỹ phẩm thì phải tặng thường xuyên chứ không dùng hết lại phải mua sao?
Tặng quà 20-10 chọn loại nào có thể giữ làm kỷ niệm, quần áo, hoà hồng thủy tinh, quả cầu pha lê đặt bàn học, bàn làm việc :v.

Em là em thích mua iPhone XS Max :love::love::love:

Nguyễn Khánh Sơn

Administrator
Thành viên BQT
Tặng mỹ phẩm thì phải tặng thường xuyên chứ không dùng hết lại phải mua sao?
Tặng quà 20-10 chọn loại nào có thể giữ làm kỷ niệm, quần áo, hoà hồng thủy tinh, quả cầu pha lê đặt bàn học, bàn làm việc :v.

Em là em thích mua iPhone XS Max:love::love::love:
:)))) đau thận đó bác

Koffmann

Active member
Durex hân hạnh tài trợ cho topic này :3

Quan trọng là bác phải biết con bồ của bác thích cái gì, chứ đéo biết thì tặng bằng niềm tin à. Mà yêu nhau đến năm thứ 3 còn đéo biết nó thích gì thì biến cmn đi, bác đéo xứng làm ng đàn ông của đời nó đâu.
Một số gợi ý cho bác đây
  • Thích làm đẹp: quần áo, mỹ phẩm, nước hoa,...
  • Yêu tiền: lợn đất
  • Yêu thời gian: đồng hồ
  • Ham học hỏi: sách, video học online,...
  • Thích hoa: tặng hoa
  • Yêu động vật: chó, mèo (k khuyến kích tặng khoản này lắm, vì mình thấy nuôi chó mèo khá phiền kkk)
  • Thích chịch -> Đi nhà nghỉ. Cháy phòng cũng phải tìm cho bằng được
  • ...

Koffmann

Active member
Quan trọng là bác phải biết con bồ của bác thích cái gì, chứ đéo biết thì tặng bằng niềm tin à. Mà yêu nhau đến năm thứ 3 còn đéo biết nó thích gì thì biến cmn đi, bác đéo xứng làm ng đàn ông của đời nó đâu.
Một số gợi ý cho bác đây
  • Thích làm đẹp: quần áo, mỹ phẩm, nước hoa,...
  • Yêu tiền: lợn đất
  • Yêu thời gian: đồng hồ
  • Ham học hỏi: sách, video học online,...
  • Thích hoa: tặng hoa
  • Yêu động vật: chó, mèo (k khuyến kích tặng khoản này lắm, vì mình thấy nuôi chó mèo khá phiền kkk)
  • Thích chịch -> Đi nhà nghỉ. Cháy phòng cũng phải tìm cho bằng được
  • ...
haha :p bác cứ làm như tụi con gái nó đơn giản để biết nó thích gì ấy :p :p

Koffmann

Active member
thú thật với bác, e cũng chém gió thôi. e đau đầu mấy ngày nay rồi bác ạ:cry::cry::cry:
Thế gian này có sinh vật nào khó hiểu hơn tụi con gái đâu bác :ROFLMAO::ROFLMAO: Z nên bác cứ nhìn tính mà chọn :3

ngocchien1311

Quản trị viên
Thành viên BQT
Em chưa xem hết cmt trên của các bác nhưng em có đề xuất bác nên tặng em ấy cái nhẫn cưới nhé :D